<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/cate/o-to-xe-may/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:25 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[Kia Morning thế hệ mới lộ diện]]> http://baobinhduong.vn/kia-morning-the-he-moi-lo-dien-a154371.html Thế hệ thứ ba mẫu hatchback Kia Morning vừa ra mắt hình ảnh thiết kế ngoại thất theo hướng hiện đại, nam tính hơn.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Honda Odyssey 2018 lộ thiết kế]]> http://baobinhduong.vn/honda-odyssey-2018-lo-thiet-ke-a154254.html Bản phác thảo đi kèm với bức vẽ của 4 trẻ em Nhật thuộc nhóm phát triển Odyssey Ohio.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Porsche tặng gói ưu đãi mùa xuân cho khách hàng chăm sóc xe]]> http://baobinhduong.vn/porsche-tang-goi-uu-dai-mua-xuan-cho-khach-hang-cham-soc-xe-a153941.html Từ ngày 12-12-2016 đến ngày 25-1-2017 các trung tâm chăm sóc xe cao cấp Porsche tại Việt Nam dành tặng khách hàng chương trình ưu đãi đặc biệt.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Tiếp bước Mazda, Kia giảm giá tới 127 triệu đồng]]> http://baobinhduong.vn/tiep-buoc-mazda-kia-giam-gia-toi-127-trieu-dong-a153865.html Trường Hải cũng áp dụng chiêu câu khách hàng cuối năm bằng cách giảm giá sâu cho tất cả các dòng xe của Kia từ 19-127 triệu đồng.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Mitsubishi Pajero Sport mới giá từ 1,4 tỷ - đối thủ Toyota Fortuner]]> http://baobinhduong.vn/mitsubishi-pajero-sport-moi-gia-tu-1-4-ty-doi-thu-toyota-fortuner-a153591.html Mẫu SUV thế hệ thứ 3 nhận đơn đặt từ tháng 12-2016 kèm giá bán cao nhất 1,55 tỷ đồng cho bản 4x4 AT tại Việt Nam.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Suzuki Vitara và hành trình chinh phục khách hàng Việt]]> http://baobinhduong.vn/suzuki-vitara-va-hanh-trinh-chinh-phuc-khach-hang-viet-a153476.html Ra mắt ấn tượng tại triển lãm Việt Nam Motorshow 2015, với những ưu điểm nổi trội về thiết kế, tính năng an toàn và khả năng vận hành, Vitara đã nhanh chóng ghi điểm và chinh phục đối tượng khách hàng nam giới tại Việt Nam.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Ôtô Volvo giá từ 1,96 tỷ đồng tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/oto-volvo-gia-tu-1-96-ty-dong-tai-viet-nam-a153334.html Từ 1-12, hãng ôtô Thụy Điển phân phối tại Việt Nam với danh mục 6 sản phẩm, thấp nhất là XC60 giá 1,96 tỷ và cao nhất là XC90 Inscription giá 4 tỷ đồng.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Honda CR-V thế hệ mới giá từ 25.000 USD tại Mỹ]]> http://baobinhduong.vn/honda-cr-v-the-he-moi-gia-tu-25-000-usd-tai-my-a153232.html Mẫu crossover phiên bản 2017 thiết kế lại, dùng động cơ 2.4 và 1.5 Turbo, nâng cấp nội thất, thêm tính năng an toàn.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Vóc dáng Honda SH qua các thế hệ]]> http://baobinhduong.vn/voc-dang-honda-sh-qua-cac-the-he-a153095.html Những chiếc xe ga cao cấp sản xuất từ năm 1984, 1996, 2001, 2005 cho đến 2009 và cả những chiếc sản xuất ở Việt Nam từ 2012 đến 2016.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Toyota Mark X 2016 - đàn anh của Camry]]> http://baobinhduong.vn/toyota-mark-x-2016-dan-anh-cua-camry-a152835.html Mẫu sedan định vị lưng chừng giữa Toyota Camry và Lexus GS vừa có bản nâng cấp trang bị thêm tính năng an toàn tại thị trường Nhật Bản.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Subaru Viziv-7 - SUV mới cạnh tranh Ford Explorer]]> http://baobinhduong.vn/subaru-viziv-7-suv-moi-canh-tranh-ford-explorer-a152717.html Mẫu SUV cỡ lớn là sản phẩm mới mà hãng xe Nhật quay lại phân khúc bỏ lửng vài năm trước.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Honda Rebel - "Kẻ nổi loạn" trở lại]]> http://baobinhduong.vn/honda-rebel-ke-noi-loan-tro-lai-a152570.html Mẫu cruiser "hot" một thời của Honda tại Việt Nam đã được hồi sinh với một diện mạo hoàn toàn mới, rất dễ tạo ra một cuộc tranh luận lớn về thiết kế giữa những người từng yêu mẫu xe này.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Toyota nâng cấp Camry 2016]]> http://baobinhduong.vn/toyota-nang-cap-camry-2016-a152521.html Mẫu sedan ăn khách tại thị trường châu Á cải thiện công suất động cơ, hệ thống an toàn với 7 túi khí.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Mazda CX-5 thế hệ mới - thay đổi để cạnh tranh CR-V]]> http://baobinhduong.vn/mazda-cx-5-the-he-moi-thay-doi-de-canh-tranh-cr-v-a152419.html Mang những đường nét của đàn anh CX-9, mẫu crossover cỡ nhỏ còn tích hợp thêm công nghệ an toàn để tạo lợi thế với RAV4 hay CR-V.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700 <![CDATA[Thị trường ô tô Bình Dương: Tiềm năng lớn]]> http://baobinhduong.vn/thi-truong-o-to-binh-duong-tiem-nang-lon-a152322.html Mức thu nhập bình quân đầu người của Bình Dương năm 2015 là 73 triệu đồng, dự báo đến năm 2020 sẽ là 135 triệu đồng.]]> Wed, 25 Jan 2017 08:39:20 +0700