<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/cate/o-to-xe-may/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:21 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[Hyundai Accent 2018 lộ diện]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-accent-2018-lo-dien-a156815.html Mẫu sedan hạng B phiên bản mới nâng cấp thiết kế, sử dụng công nghệ LED cho chiếu sáng.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Toyota Fortuner phá kỷ lục doanh số ngay tháng 1 tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/toyota-fortuner-pha-ky-luc-doanh-so-ngay-thang-1-tai-viet-nam-a156432.html Fortuner mới đạt doanh số 1.237 xe trong tháng 1, con số mà ở phiên bản cũ chưa bao giờ chạm tới.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Hyundai Grand i10 bản nâng cấp giá từ 6.700 USD]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-grand-i10-ban-nang-cap-gia-tu-6-700-usd-a156172.html Mẫu hatchback cỡ nhỏ đời 2017 thay đổi nhẹ thiết kế, thêm bản động cơ diesel mới và dự kiến ra mắt tại thị trường Ấn Độ trong tháng 2.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Toyota Highlander 2017 đầu tiên về Việt Nam dịp trước Tết]]> http://baobinhduong.vn/toyota-highlander-2017-dau-tien-ve-viet-nam-dip-truoc-tet-a156054.html Mẫu SUV bản nâng cấp xuất hiện trong một cửa hàng bán xe tư nhân ở Hà Nội, dùng động cơ mới, thêm trang bị an toàn.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Honda SH300i - có gì sau mức giá 250 triệu tại Việt Nam?]]> http://baobinhduong.vn/honda-sh300i-co-gi-sau-muc-gia-250-trieu-tai-viet-nam-a155799.html Mẫu xe ga 300 phân khối mang thiết kế nam tính, vận hành như xe thể thao và nguồn gốc nhập khẩu Italy.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Những mẫu ôtô ngừng bán ở Việt Nam từ 2016]]> http://baobinhduong.vn/nhung-mau-oto-ngung-ban-o-viet-nam-tu-2016-a155477.html Toyota ngừng bán mẫu xe thể thao FT86 trong khi Trường Hải cũng gián đoạn Kia Sportage và Carens hết hàng.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Những mẫu ôtô tiền tỷ đắt hàng tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/nhung-mau-oto-tien-ty-dat-hang-tai-viet-nam-a155258.html Mẫu xe mới Explorer độn giá khoảng 150 triệu trong khi khách mua Mercedes GLC phải chờ tới nửa năm.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Honda Việt Nam giảm 80 triệu cho Accord]]> http://baobinhduong.vn/honda-viet-nam-giam-80-trieu-cho-accord-a154867.html Từ ngày 1-1, Honda áp dụng giá mới 1,39 tỷ đồng cho Accord 2016 bản 2.4 và tặng kỳ nghỉ dưỡng 5 sao cho khách hàng mua Odyssey.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Kia Morning thế hệ mới lộ diện]]> http://baobinhduong.vn/kia-morning-the-he-moi-lo-dien-a154371.html Thế hệ thứ ba mẫu hatchback Kia Morning vừa ra mắt hình ảnh thiết kế ngoại thất theo hướng hiện đại, nam tính hơn.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Honda Odyssey 2018 lộ thiết kế]]> http://baobinhduong.vn/honda-odyssey-2018-lo-thiet-ke-a154254.html Bản phác thảo đi kèm với bức vẽ của 4 trẻ em Nhật thuộc nhóm phát triển Odyssey Ohio.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Porsche tặng gói ưu đãi mùa xuân cho khách hàng chăm sóc xe]]> http://baobinhduong.vn/porsche-tang-goi-uu-dai-mua-xuan-cho-khach-hang-cham-soc-xe-a153941.html Từ ngày 12-12-2016 đến ngày 25-1-2017 các trung tâm chăm sóc xe cao cấp Porsche tại Việt Nam dành tặng khách hàng chương trình ưu đãi đặc biệt.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Tiếp bước Mazda, Kia giảm giá tới 127 triệu đồng]]> http://baobinhduong.vn/tiep-buoc-mazda-kia-giam-gia-toi-127-trieu-dong-a153865.html Trường Hải cũng áp dụng chiêu câu khách hàng cuối năm bằng cách giảm giá sâu cho tất cả các dòng xe của Kia từ 19-127 triệu đồng.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Mitsubishi Pajero Sport mới giá từ 1,4 tỷ - đối thủ Toyota Fortuner]]> http://baobinhduong.vn/mitsubishi-pajero-sport-moi-gia-tu-1-4-ty-doi-thu-toyota-fortuner-a153591.html Mẫu SUV thế hệ thứ 3 nhận đơn đặt từ tháng 12-2016 kèm giá bán cao nhất 1,55 tỷ đồng cho bản 4x4 AT tại Việt Nam.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Suzuki Vitara và hành trình chinh phục khách hàng Việt]]> http://baobinhduong.vn/suzuki-vitara-va-hanh-trinh-chinh-phuc-khach-hang-viet-a153476.html Ra mắt ấn tượng tại triển lãm Việt Nam Motorshow 2015, với những ưu điểm nổi trội về thiết kế, tính năng an toàn và khả năng vận hành, Vitara đã nhanh chóng ghi điểm và chinh phục đối tượng khách hàng nam giới tại Việt Nam.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700 <![CDATA[Ôtô Volvo giá từ 1,96 tỷ đồng tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/oto-volvo-gia-tu-1-96-ty-dong-tai-viet-nam-a153334.html Từ 1-12, hãng ôtô Thụy Điển phân phối tại Việt Nam với danh mục 6 sản phẩm, thấp nhất là XC60 giá 1,96 tỷ và cao nhất là XC90 Inscription giá 4 tỷ đồng.]]> Tue, 21 Feb 2017 19:31:08 +0700