<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/cate/o-to-xe-may/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:25 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[Ford Everest giảm 130 triệu đồng tại đại lý]]> http://baobinhduong.vn/ford-everest-giam-130-trieu-dong-tai-dai-ly-a201924.html Phiên bản Everest Ambiente sản xuất năm 2018 giảm khoảng 130 triệu so với niêm yết, trong khi xe 2019 giảm khoảng 60 triệu.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Hyundai Venue ra mắt, giá từ 9.300 USD]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-venue-ra-mat-gia-tu-9-300-usd-a201365.html Mẫu crossover bán ra với 6 phiên bản trang bị, tùy chọn giữa hai bản máy xăng và một máy dầu tại Ấn Độ.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Loạt công nghệ an toàn trên Mazda2]]> http://baobinhduong.vn/loat-cong-nghe-an-toan-tren-mazda2-a201263.html Mẫu xe hạng B được hãng chú trọng nhiều tính năng an toàn, trong đó có công nghệ kiểm soát gia tốc GVC giúp người lái vào cua an toàn.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Hình dung về Honda Jazz thế hệ mới]]> http://baobinhduong.vn/hinh-dung-ve-honda-jazz-the-he-moi-a200798.html Thế hệ thứ tư của mẫu hatchback Honda tiết chế bớt những đường nét gân guốc, thể thao để thay bằng nét trung tính, hợp mắt người dùng hơn.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[SUV VinFast hiệu suất cao xuất hiện tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/suv-vinfast-hieu-suat-cao-xuat-hien-tai-viet-nam-a200608.html Phiên bản mạnh nhất của mẫu Lux SUV lộ diện trong một chương trình riêng của hãng tại nhà máy ở Hải Phòng.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Hyundai Tucson thế hệ mới hứa hẹn phong cách khác biệt]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-tucson-the-he-moi-hua-hen-phong-cach-khac-biet-a200067.html Ngoại hình của mẫu crossover thế hệ tiếp theo có thể khiến cả thế giới "sững sờ" theo như tuyên bố của phó chủ tịch thiết kế hãng.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Hyundai Accent bổ sung tính năng sắp bán tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-accent-bo-sung-tinh-nang-sap-ban-tai-viet-nam-a200024.html Sedan cỡ B Hyundai Accent 2019 đã có ở một số đại lý, hàng ghế sau bổ sung thêm cửa gió điều hoà và cổng sạc điện.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Toyota Camry 2019 về đại lý, chênh giá 100 triệu]]> http://baobinhduong.vn/toyota-camry-2019-ve-dai-ly-chenh-gia-100-trieu-a199974.html Một số nhân viên kinh doanh tin tưởng những nâng cấp ở Camry 2019 sẽ hút khách, đưa ra báo giá cao hơn niêm yết khoảng 100 triệu]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Honda giới thiệu xe crossover mới X-NV]]> http://baobinhduong.vn/honda-gioi-thieu-xe-crossover-moi-x-nv-a199729.html X-NV concept được Honda giới thiệu tại triển lãm ôtô Thượng Hải là hiện thân của một chiếc crossover chạy điện dành riêng cho thị trường Trung Quốc.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Ford Escape thế hệ mới thêm phiên bản hybrid]]> http://baobinhduong.vn/ford-escape-the-he-moi-them-phien-ban-hybrid-a199640.html Mẫu crossover đời 2020 gồm các phiên bản động cơ tăng áp, hybrid và plug-in hybrid, bán ra từ mùa thu năm nay.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Honda Wave 125i nhập Thái Lan giá 61 triệu tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/honda-wave-125i-nhap-thai-lan-gia-61-trieu-tai-viet-nam-a199437.html Kiểu dáng tương đồng, mẫu xe số đời 2019 nhập tư nhân giá cao gấp hơn hai lần Honda Future 125 bán chính hãng tại Việt Nam.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Kia Optima 2019 giá từ 789 triệu - chờ đối đầu Toyota Camry nhập khẩu]]> http://baobinhduong.vn/kia-optima-2019-gia-tu-789-trieu-cho-doi-dau-toyota-camry-nhap-khau-a199280.html Mẫu sedan hạng D với phom dáng mới về đại lý với hai phiên bản, lắp ráp trong nước, giá cao nhất 969 triệu đồng.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Honda SH300i mới giá từ 276,5 triệu tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/honda-sh300i-moi-gia-tu-276-5-trieu-tai-viet-nam-a199012.html Phiên bản mới mẫu scooter thể thao trang bị thêm công nghệ kiểm soát lực xoắn nhằm giữ độ bám đường khi trơn trượt]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Yaris hatchback thế hệ mới - nửa Toyota, nửa Mazda]]> http://baobinhduong.vn/yaris-hatchback-the-he-moi-nua-toyota-nua-mazda-a198796.html Về cơ bản, Yaris bản 5 cửa đời 2020 có thiết kế ngoại thất là Toyota, nhưng kết cấu khung gầm và động cơ giống hệt Mazda2.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700 <![CDATA[Lexus có thể tung MPV mới - bản cao cấp của Toyota Alphard]]> http://baobinhduong.vn/lexus-co-the-tung-mpv-moi-ban-cao-cap-cua-toyota-alphard-a198659.html Dường như hãng xe Nhật sẽ ra mắt sản phẩm mới thuộc dòng MPV - phiên bản hạng sang của Toyota Alphard - tại triển lãm Thượng Hải sắp tới.]]> Tue, 25 Jun 2019 21:21:20 +0700