<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/cate/o-to-xe-may/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:21 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[BMW serie 7 sắp trở lại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/bmw-serie-7-sap-tro-lai-viet-nam-a185789.html Nhà phân phối Trường Hải sẽ đưa mẫu sedan hạng sang đầu bảng của BMW trở lại với khách Việt từ tháng 9 tới.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Ford triệu hồi hơn 2.500 xe Ranger tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/ford-trieu-hoi-hon-2-500-xe-ranger-tai-viet-nam-a185565.html Những chiếc Ranger trong diện ảnh hưởng có thể gặp hiện tượng cáp chuyển số tiếp xúc với trục các đăng, dẫn đến khó chuyển số hoặc mất dẫn động.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Nissan tăng giá xe lắp ráp tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/nissan-tang-gia-xe-lap-rap-tai-viet-nam-a184895.html Hai dòng xe lắp ráp X-Trail và Sunny được điều chỉnh giá trong tháng 7, với mức tăng từ 10 triệu đồng.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Honda Dash 125 2018 giá từ 1.500 USD]]> http://baobinhduong.vn/honda-dash-125-2018-gia-tu-1-500-usd-a184681.html Mẫu xe số 125 phân khối thiết kế lại màu sắc, lựa chọn bản một phanh đĩa hoặc hai phanh đĩa.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Hyundai Elantra 2019 - sedan thiết kế thể thao sắp ra mắt]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-elantra-2019-sedan-thiet-ke-the-thao-sap-ra-mat-a184282.html Thiết kế Elantra mới chuyển từ trung tính ở thế hệ cũ sang góc cạnh, thể thao ở phiên bản mới, dự kiến ra mắt vào tháng 8-2018.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Hyundai Santa Fe thế hệ mới thêm bản hybrid]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-santa-fe-the-he-moi-them-ban-hybrid-a184138.html Santa Fe 2019 sẽ có thêm tuỳ chọn 2 phiên bản hybrid, nhằm tăng thêm các lựa chọn cho sản phẩm xe thân thiện môi trường của hãng.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Mitsubishi Outlander giảm giá 51 triệu đồng]]> http://baobinhduong.vn/mitsubishi-outlander-giam-gia-51-trieu-dong-a184070.html Mẫu crossover giảm 15-51 triệu cho 3 phiên bản, khi các đối thủ trong phân khúc cũng có nhiều ưu đãi.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Ford Ranger Wildtrak được "tháo xích", bớt nhiều trang bị]]> http://baobinhduong.vn/ford-ranger-wildtrak-duoc-thao-xich-bot-nhieu-trang-bi-a183826.html Thông tin từ hãng xe Mỹ cho biết sẽ có lô xe khoảng 200 chiếc Ranger được thông quan để có mặt trên thị trường trong tháng 7 này.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Toyota Hilux mới tăng giá 22 triệu tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/toyota-hilux-moi-tang-gia-22-trieu-tai-viet-nam-a183711.html Hilux 2018 trở lại với một phiên bản 2.8 cao nhất, ngoại hình thay đổi với gói ngoại thất MLM.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Toyota Century - sedan cao cấp đắt gấp đôi xe Lexus]]> http://baobinhduong.vn/toyota-century-sedan-cao-cap-dat-gap-doi-xe-lexus-a183416.html Sedan cao cấp Century của Toyota dành cho thị trường Nhật Bản, sở hữu nhiều tính năng sang trọng và có giá đắt hơn cả Lexus LS.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Thương hiệu phụ tùng ôtô Đức ZF phân phối tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/thuong-hieu-phu-tung-oto-duc-zf-phan-phoi-tai-viet-nam-a182878.html Một trong những thương hiệu hàng đầu về hệ thống lái, truyền động hợp tác với nhà cung cấp phụ tùng ASC Group mở rộng thị trường tại Việt Nam.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Nửa triệu xe Kia dính lỗi túi khí có thể không bung]]> http://baobinhduong.vn/nua-trieu-xe-kia-dinh-loi-tui-khi-co-the-khong-bung-a182492.html Lỗi mạch điện điều khiển trên 508.000 xe Optima, Forte, Sedona có thể khiến túi khí không bung khi xảy ra va chạm.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Range Rover HSE 2018 đầu tiên về Việt Nam, giá khoảng 9 tỷ]]> http://baobinhduong.vn/range-rover-hse-2018-dau-tien-ve-viet-nam-gia-khoang-9-ty-a182135.html SUV hạng sang được nhập khẩu bởi một showroom tư nhân tại Hà Nội, chào bán với giá khoảng 9 tỷ đồng.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Hyundai và Mercedes triệu hồi hàng trăm xe tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-va-mercedes-trieu-hoi-hang-tram-xe-tai-viet-nam-a181910.html Tuần qua, Cục đăng kiểm đã phê duyệt cho Mercedes triệu hồi một số dòng xe sửa lỗi túi khí và Hyundai sửa lỗi lắp nhầm phanh trên i10.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700 <![CDATA[Xế độc Honda Cross Cub 2018 đầu tiên về Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/xe-doc-honda-cross-cub-2018-dau-tien-ve-viet-nam-a181647.html Mẫu xe hai bánh 110 phân khối kiểu dáng off-road xuất hiện tại Hà Nội, thuộc hàng nội địa Nhật Bản.]]> Tue, 21 Aug 2018 15:22:55 +0700