<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/cate/o-to-xe-may/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:25 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[Toyota C-HR 2018 màu lạ về Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/toyota-c-hr-2018-mau-la-ve-viet-nam-a180682.html Chiếc crossover hai tông màu đỏ-trắng dùng động cơ 2.0 thuộc hàng xuất thị trường Mỹ.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Honda Click thế hệ mới ra mắt, giá từ 1.600 USD]]> http://baobinhduong.vn/honda-click-the-he-moi-ra-mat-gia-tu-1-600-usd-a180321.html Mẫu xe ga phiên bản mới tại Thái Lan nâng cấp công nghệ, thêm tiện ích, bổ sung thêm bản 150 phân khối.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Hết tháng 4, xe Thái Lan áp đảo ôtô nhập khẩu về Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/het-thang-4-xe-thai-lan-ap-dao-oto-nhap-khau-ve-viet-nam-a180187.html Tuần ​cuối tháng 4, 556 ôtô nguyên chiếc nhập về Việt Nam, trong đó ôtô con chiếm 487 chiếc, phần lớn xuất xứ từ Thái Lan.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Land Rover sản xuất xe bán tải cạnh tranh Mercedes X-class]]> http://baobinhduong.vn/land-rover-san-xuat-xe-ban-tai-canh-tranh-mercedes-x-class-a179853.html Phiên bản pick-up của Defender dự kiến ra mắt vào 2020 với nhiều phiên bản từ off-road tới sang trọng.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Ford EcoSport 2018 - khắc phục nhược điểm tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/ford-ecosport-2018-khac-phuc-nhuoc-diem-tai-viet-nam-a179693.html EcoSport 2018 thay động cơ, thay hộp số và cải tiến cả khung gầm lẫn cách âm.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Honda ra mắt xe ga Vario 150 mới giá hơn 1.600 USD]]> http://baobinhduong.vn/honda-ra-mat-xe-ga-vario-150-moi-gia-hon-1-600-usd-a179588.html Hãng xe Nhật Bản tung phiên bản mới của dòng xe tay ga 150 phân khối tại Indonesia với một số thay đổi ở thiết kế.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Thị trường ôtô khởi sắc trong tháng 3]]> http://baobinhduong.vn/thi-truong-oto-khoi-sac-trong-thang-3-a179223.html Doanh số bán xe tháng vừa qua tăng 70% so với tháng trước.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Chevrolet giới thiệu Spark 2019 - thách thức Kia Morning]]> http://baobinhduong.vn/chevrolet-gioi-thieu-spark-2019-thach-thuc-kia-morning-a179075.html Mẫu hatchback cỡ nhỏ nâng cấp thiết kế, bổ sung tính năng an toàn, thêm công nghệ, 10 túi khí, bán ra từ cuối năm 2018.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Ford Focus 2019 lần đầu lộ diện - đe dọa Mazda3]]> http://baobinhduong.vn/ford-focus-2019-lan-dau-lo-dien-de-doa-mazda3-a178938.html Thế hệ mới mẫu hatchback hạng C sở hữu thiết kế hiện đại hơn, ra mắt vào 10/4 tới.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Honda CR-V tiếp tục tăng giá tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/honda-cr-v-tiep-tuc-tang-gia-tai-viet-nam-a178681.html Giá bán tháng 4 của CR-V và các dòng ôtô Honda nhập khẩu tại Việt Nam đều tăng 5 triệu so với mức công bố trước đây.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Toyota Corolla hatchback 2019 trình làng]]> http://baobinhduong.vn/toyota-corolla-hatchback-2019-trinh-lang-a178651.html Mẫu xe "huyền thoại" thế hệ mới nhất của hãng xe Nhật Bản xuất hiện tại triển lãm xe hơi New York, Mỹ.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Toyota Hilux 2018 diện mạo mới, giá từ 21.700 USD]]> http://baobinhduong.vn/toyota-hilux-2018-dien-mao-moi-gia-tu-21-700-usd-a178463.html Mẫu bán tải mang thiết kế mới, khá giống Tacoma tại Mỹ, bản tiêu chuẩn có giá hơn 21.000 USD.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Cuộc đua nước rút giữa xe nhập khẩu và lắp ráp tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/cuoc-dua-nuoc-rut-giua-xe-nhap-khau-va-lap-rap-tai-viet-nam-a178293.html Các hãng nhập khẩu hoàn thành giấy tờ để nhập xe, trong khi đó các ông lớn lắp ráp chuẩn bị đà thúc đẩy doanh số.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Hyundai Tucson thêm phiên bản Sport động cơ 2,4 lít]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-tucson-them-phien-ban-sport-dong-co-2-4-lit-a178184.html Tucson Sport 2018 dùng động cơ 2,4 lít 4 xi-lanh công suất 181 mã lực, dẫn động cầu trước hoặc 4 bánh, giá bán tại Mỹ từ 25.200 USD.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700 <![CDATA[Toyota Avanza nâng cấp giữ ngôi vương]]> http://baobinhduong.vn/toyota-avanza-nang-cap-giu-ngoi-vuong-a178028.html Mẫu xe đa dụng 7 chỗ thay đổi thiết kế, tăng vẻ hầm hố nhằm chống lại đối thủ đang lên Mitsubishi Xpander.]]> Fri, 25 May 2018 00:45:02 +0700