<![CDATA[Tin Tức]]> http://baobinhduong.vn/rss/subcate/thi-truong/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:23 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[Mazda sắp ra mắt động cơ diesel mới trong năm 2020]]> http://baobinhduong.vn/mazda-sap-ra-mat-dong-co-diesel-moi-trong-nam-2020-a210516.html Hãng xe Nhật cam kết phát triển động cơ diesel thế hệ mới bất chấp xu hướng điện khí hóa.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Suzuki bán xe trả góp 0% lãi suất]]> http://baobinhduong.vn/suzuki-ban-xe-tra-gop-0-lai-suat-a210262.html Suzuki ưu đãi 0% lãi suất trong 6 tháng đầu cho người mua xe Celerio, Swift, Ciaz, Carry Truck, Blind Van dùng vốn vay từ BIDV, TPBank, VPBank.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Toyota Hilux bán chạy thứ hai phân khúc bán tải]]> http://baobinhduong.vn/toyota-hilux-ban-chay-thu-hai-phan-khuc-ban-tai-a210186.html Mẫu xe của Toyota bán chạy thứ hai thay vị trí của Colorado, trong khi Ford Ranger tiếp tục không có đối thủ.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Kia Soluto, Mazda2 giảm giá - sức ép cho Toyota Vios]]> http://baobinhduong.vn/kia-soluto-mazda2-giam-gia-suc-ep-cho-toyota-vios-a210055.html Trường Hải ưu đãi 10 triệu cho Soluto và 70 triệu cho Mazda2 với tham vọng lấy khách của "vua doanh số" Vios.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Mitsubishi Xpander thêm phiên bản đặc biệt, giá 650 triệu]]> http://baobinhduong.vn/mitsubishi-xpander-them-phien-ban-dac-biet-gia-650-trieu-a209844.html Xpander SE trang bị hệ thống loa cao cấp RockFord Fosgate và một số phụ kiện nội và ngoại thất, tăng 30 triệu so với bản AT tiêu chuẩn.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Benelli VZ125i - xe ga mới giá dưới 30 triệu tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/benelli-vz125i-xe-ga-moi-gia-duoi-30-trieu-tai-viet-nam-a209736.html Mẫu xe tay ga nhập khẩu Malaysia, dung tích động cơ 125 phân khối, kiểu dáng khá tương đồng đối thủ Yamaha Mio.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Isuzu D-Max thế hệ mới ra mắt trong tháng 10]]> http://baobinhduong.vn/isuzu-d-max-the-he-moi-ra-mat-trong-thang-10-a209645.html Thế hệ thứ ba của mẫu bán tải ăn khách ở thị trường Đông Nam Á thay đổi đáng kể về thiết kế, thêm công nghệ, ra mắt vào 11/10.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Toyota Fortuner giảm 100 triệu tại đại lý]]> http://baobinhduong.vn/toyota-fortuner-giam-100-trieu-tai-dai-ly-a209409.html Các mẫu Fortuner phiên bản máy dầu, lắp ráp trong nước được các đại lý giảm giá nhiều nhất, 90-100 triệu đồng.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Hyundai Tucson thế hệ mới có thể được điều khiển từ xa]]> http://baobinhduong.vn/hyundai-tucson-the-he-moi-co-the-duoc-dieu-khien-tu-xa-a209297.html Mẫu crossover thế hệ thứ tư sẽ thay đổi phong cách hoàn toàn, trang bị nhiều công nghệ mới như điều khiển ra-vào chỗ đỗ từ xa.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Mitsubishi thay Nissan sản xuất Livina, bản sao Xpander]]> http://baobinhduong.vn/mitsubishi-thay-nissan-san-xuat-livina-ban-sao-xpander-a209076.html Nissan đóng cửa một trong hai nhà máy, chuyển việc sản xuất mẫu MPV Livina, phiên bản rebadge của Xpander cho Mitsubishi.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Mazda3 thế hệ mới ra mắt, tháng 10 bán tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/mazda3-the-he-moi-ra-mat-thang-10-ban-tai-viet-nam-a208943.html Mẫu xe cỡ C thay đổi một vài thông số kích thước, nâng cấp công nghệ, ra mắt hôm 18/9.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Mazda3 và Toyota Altis - ngôi vương đổi chủ tại Việt Nam]]> http://baobinhduong.vn/mazda3-va-toyota-altis-ngoi-vuong-doi-chu-tai-viet-nam-a208870.html Mazda3 lấy sự trẻ trung làm chìa khóa cho sự thăng tiến, trong khi Altis đại diện cho những thế mạnh truyền thống lẫn bảo thủ.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Những ôtô mới chào khách Việt tháng 9]]> http://baobinhduong.vn/nhung-oto-moi-chao-khach-viet-thang-9-a208805.html Những mẫu xe mới ra mắt giúp khách Việt có thêm lựa chọn từ cỡ B tới hạng sang, giá từ 399 triệu tới gần 3 tỷ đồng.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Xe bán tải Hyundai có thể đấu Ford Ranger Raptor]]> http://baobinhduong.vn/xe-ban-tai-hyundai-co-the-dau-ford-ranger-raptor-a208505.html Mẫu pick-up đầu tiên của hãng xe Hàn dự kiến có phiên bản hiệu suất cao để cạnh tranh với Ranger Raptor khi ra mắt vào 2021.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700 <![CDATA[Kia Soluto ra mắt giá từ 399 triệu - mối đe dọa cho Vios, Accent]]> http://baobinhduong.vn/kia-soluto-ra-mat-gia-tu-399-trieu-moi-de-doa-cho-vios-accent-a208333.html Soluto được lắp ráp tại nhà máy của Thaco ở Chu Lai, tạo thêm lựa chọn ở phân khúc sedan hạng B, ra mắt ngày 14/9.]]> Wed, 23 Oct 2019 19:39:44 +0700