<![CDATA[Tin Tức]]> https://baobinhduong.vn/rss/subcate/thi-truong/ Thu, 01 Jan 1970 08:00:07 +0800 (baobinhduong.vn) Zend_Feed http://blogs.law.harvard.edu/tech/rss <![CDATA[VinFast VF 5 Plus có giá 458 triệu đồng - crossover thay thế Fadil]]> https://baobinhduong.vn/vinfast-vf-5-plus-co-gia-458-trieu-dong-crossover-thay-the-fadil-a285490.html VF 5 Plus lắp môtơ điện công suất 134 mã lực, mô-men xoắn 135 Nm, tầm hoạt động 300 km sau khi sạc đầy, giá 538 triệu đồng (kèm pin).]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Volkswagen Teramont tăng giá 150 triệu đồng từ 2023]]> https://baobinhduong.vn/volkswagen-teramont-tang-gia-150-trieu-dong-tu-2023-a285232.html Mẫu SUV lớn nhất của Volkswagen nhập khẩu Mỹ tăng giá lên 2,499 tỷ đồng từ đầu năm sau.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Vinfast xuất khẩu lô 999 xe Vinfast VF 8 đầu tiên sang Hoa Kỳ]]> https://baobinhduong.vn/vinfast-xuat-khau-lo-999-xe-vinfast-vf-8-dau-tien-sang-hoa-ky-a284878.html Sau khoảng 20 ngày xuất phát từ cảng MPC Hải Phòng, lô xe sẽ cập cảng California, Hoa Kỳ và sẽ được bàn giao tới những khách hàng đầu tiên vào cuối tháng 12.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Piaggio Beverly S giá 235 triệu ra mắt khách Việt]]> https://baobinhduong.vn/piaggio-beverly-s-gia-235-trieu-ra-mat-khach-viet-a284796.html Ngày 22-11, hãng xe máy Italy giới thiệu Beverly S 400 HPE cho thị trường Việt Nam. Mẫu xe ga cỡ lớn nhập khẩu chính hãng Italy. Beverly S hướng đến khách hàng thích trải nghiệm, đam mê thể thao.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Ford Ranger không đối thủ]]> https://baobinhduong.vn/ford-ranger-khong-doi-thu-a284571.html Mẫu bán tải thương hiệu Mỹ bán gần 2.400 xe trong tháng 10, nhiều gấp 4,7 lần tổng số xe còn lại trong phân khúc.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Honda Winner X bản thể thao mới giá trên 50 triệu đồng]]> https://baobinhduong.vn/honda-winner-x-ban-the-thao-moi-gia-tren-50-trieu-dong-a284118.html Mẫu xe côn tay 150 phân khối tinh chỉnh dàn áo và bộ tem theo phong cách MotoGP, động cơ giữ nguyên, giá tăng nhẹ.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Honda Accord thế hệ mới tăng kích thước, thêm công nghệ]]> https://baobinhduong.vn/honda-accord-the-he-moi-tang-kich-thuoc-them-cong-nghe-a283861.html Mẫu sedan cỡ D thế hệ thứ 11 mượn một số phong cách từ đàn em Civic, nâng cấp hệ thống hybrid nhưng thông số sức mạnh lại giảm.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Honda Scoopy 2023 ‘Made in Thailand’ về Việt Nam, giá bán gấp đôi Vision]]> https://baobinhduong.vn/honda-scoopy-2023-made-in-thailand-ve-viet-nam-gia-ban-gap-doi-vision-a283342.html Gia nhập thị trường Việt Nam thông qua các đại lý không chính hãng chuyên kinh doanh xe nhập khẩu, giá bán Honda Scoopy phiên bản mới 2023 xuất xứ Thái Lan bị đẩy lên tới 73,9 triệu đồng]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Hyundai Elantra 2023 giá từ 599 triệu đồng tại Việt Nam]]> https://baobinhduong.vn/hyundai-elantra-2023-gia-tu-599-trieu-dong-tai-viet-nam-a281968.html Hyundai Elantra 2023 tung ra thị trường Việt Nam 4 phiên bản với mức giá từ 599 triệu đồng cho bản tiêu chuẩn, biến thể cao cấp nhất N-Line trang bị thể thao có giá 799 triệu đồng.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Honda Scoopy 2023 ra mắt Đông Nam Á, giá cao nhất 1.450 USD]]> https://baobinhduong.vn/honda-scoopy-2023-ra-mat-dong-nam-a-gia-cao-nhat-1-450-usd-a281568.html Mẫu xe ga phiên bản mới tinh chỉnh thiết kế với ba phong cách theo từng nhu cầu, gía từ 1.300 USD.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Honda Revo X ‘Made in Indonesia’ về Việt Nam, đấu Wave RSX ‘nội’]]> https://baobinhduong.vn/honda-revo-x-made-in-indonesia-ve-viet-nam-dau-wave-rsx-noi--a281238.html Xe máy số sản xuất tại Thái Lan, Indonesia... đang ồ ạt tràn về Việt Nam bất chấp các mẫu mã lắp ráp trong nước vốn đã khá đa dạng về mẫu mã.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Tata Tiago EV - ôtô điện giá 10.000 USD]]> https://baobinhduong.vn/tata-tiago-ev-oto-dien-gia-10-000-usd-a280812.html Mẫu xe điện mới Tata Tiago EV hiện là ôtô điện rẻ nhất ở quốc gia Nam Á.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Đại lý báo giá Ford Territory từ 830 triệu đồng]]> https://baobinhduong.vn/dai-ly-bao-gia-ford-territory-tu-830-trieu-dong-a280646.html Mẫu crossover cỡ C lắp ráp tại Việt Nam dự kiến ra mắt vào tháng 10, đại lý tiết lộ có 3 phiên bản, giá cao nhất 965 triệu đồng.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Chevrolet Equinox EV - xe điện giá rẻ từ 30.000 USD]]> https://baobinhduong.vn/chevrolet-equinox-ev-xe-dien-gia-re-tu-30-000-usd-a279553.html Mẫu crossover chạy điện lộ diện, phạm vi hoạt động 483 km, bán ra nhiều phiên bản, ra mắt cuối năm 2023.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700 <![CDATA[Kymco DT X360 2022 gia nhập thị trường Đông Nam Á, đấu Honda ADV350]]> https://baobinhduong.vn/kymco-dt-x360-2022-gia-nhap-thi-truong-dong-nam-a-dau-honda-adv350-a279018.html Kymco DT X360 sở hữu kiểu dáng thiết kế thể thao, tích hợp nhiều tính năng,công nghệ đi kèm 2 tuỳ chọn động cơ… giá bán từ 99 triệu đồng, được xem là đối thủ mới cạnh tranh với Honda ADV350.]]> Wed, 07 Dec 2022 11:26:18 +0700