Trong buổi tối 26-7, tại các nghĩa trang liệt sĩ, đài tưởng niệm anh hùng liệt sĩ trên cả nước, hàng chục nghìn ngọn nến đã được các bạn trẻ thắp lên, bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc
Nằm trong chuỗi các hoạt động kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27.7.1947 - 27.7.2024)
Trong dịp hè năm nay, Thư viện tỉnh đã tổ chức đợt quyên góp sách để trao tặng cho các trường học vùng sâu, vùng xa ngoài tỉnh.
Nhân dịp kỷ niệm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27-2) năm nay, Phường đoàn Hiệp An (TP.Thủ Dầu Một) đã phối hợp với Phòng khám Đa khoa Nhân Hòa tổ chức hoạt động khám bệnh,