Tuổi trẻ khối cơ quan, doanh nghiệp tỉnh Bình Dương tặng quà Mẹ Việt Nam anh hùng
Nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27.7.1947 - 27.7.2024), ngày 17-7, Đoàn khối Các cơ quan tỉnh và Đoàn khối Doanh nghiệp tỉnh Bình Dương phối hợp với các cơ sở Đoàn, cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp, ngân hàng...
Phường đoàn Bình An vừa phối hợp với Công an phường và Phường đoàn Bình Thắng tổ chức “Ngày hội thanh niên với văn hóa giao thông” năm 2024. Ngày hội đã thu hút hơn 120 đoàn viên, thanh niên và thanh niên công nhân tham gia.
Hội Liên hiệp Phụ nữ phường Đông Hòa vừa tổ chức sinh hoạt định kỳ các chi hội nữ công nhân nhà trọ 27/12 Tây B, 7/13 Tân Hòa, 110/2 Đông B, 18/4 Đông A.
Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Hội Nghĩa vừa phối hợp với Ban Điều hành, Ban Công tác mặt trận khu phố 2 tổ chức tuyên truyền, phổ biến giáo dục pháp luật tại nhà trọ Trần Văn Thành.
Phường đoàn Bình An vừa tổ chức tiếp nhận đoàn viên thanh niên khối 12 về sinh hoạt tại địa phương và chương trình “Thanh niên với công nghệ số”.
Phường đoàn, Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam phường Hội Nghĩa vừa tổ chức hội nghị nghiên cứu học tập chuyên đề năm 2024 “Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh về tinh thần luyện tập thể dục, thể thao”.