Sáng 25-7, để bày tỏ tình cảm và sự kính trọng đối với những công lao to lớn của Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng, Liên đoàn Lao động TP.Bến Cát đã phối hợp cùng các đơn vị, doanh nghiệp trên địa bàn thành phố...
Ban tổ chức Đề án Đoàn kết, tập hợp Thanh niên công nhân (TNCN) và Lao động trẻ phường Thạnh Phước (TP. Tân Uyên) và Phường đoàn, Hội LHTN Việt Nam phường vừa tổ chức thành lập Câu lạc bộ Võ Karatedo.
Huyện đoàn Phú Giáo vừa ký kết phối hợp với Công an huyện về tăng cường công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục, vận động thanh thiếu nhi, thanh niên công nhân tham gia bảo đảm trật tự an toàn giao thông giai đoạn 2023-2027.
Tháng Công nhân (tháng 5-2024) với chủ đề “Đoàn kết công nhân - Triển khai nghị quyết”, Liên đoàn Lao động tỉnh tập trung vào 10 hoạt động nổi bật. Đó là tổ chức tôn vinh công nhân lao động tiêu biểu...