Trước tình hình tội phạm ma túy diễn biến ngày càng phức tạp, Công an TP.Bến Cát đã tăng cường tuyên truyền kết hợp đấu tranh, triệt phá các vụ mua bán, tàng trữ ma túy trái phép.
UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam phường Thới Hòa cùng các ban ngành, đoàn thể vừa phối hợp với Công an phường tổ chức hội nghị tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đoàn viên,
Trung tá Nguyễn Thị Anh Phi, Đội trưởng Đội Cảnh sát quản lý hình chính về trật tự xã hội Công an TX.Bến Cát, cho biết công dân trong độ tuổi từ sinh năm 2004 đến năm 2007
Chào mừng Tháng Công nhân và Tuần lễ Thanh niên công nhân năm 2022, vừa qua, xã An Điền đã tổ chức thăm hỏi và tặng 45 phần quà là nhu yếu phẩm, tổng trị giá hơn 12 triệu đồng, cho thanh niên công nhân
Trong những tháng đầu năm 2022, Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội TX.Bến Cát đã phối hợp với các xã, phường giới thiệu việc làm cho 1.668 lao động phổ thông