Trước tình hình tội phạm ma túy diễn biến ngày càng phức tạp, Công an TP.Bến Cát đã tăng cường tuyên truyền kết hợp đấu tranh, triệt phá các vụ mua bán, tàng trữ ma túy trái phép.
Lãnh đạo TX.Bến Cát vừa tổ chức đoàn đến thăm và tặng quà cho 118 tân binh đang huấn luyện tại Trung đoàn Bộ Binh 5, huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh.
Thị ủy Bến Cát vừa tổ chức hội nghị trực tuyến quán triệt, triển khai học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, chuyên đề năm 2022