Trước tình hình tội phạm ma túy diễn biến ngày càng phức tạp, Công an TP.Bến Cát đã tăng cường tuyên truyền kết hợp đấu tranh, triệt phá các vụ mua bán, tàng trữ ma túy trái phép.
Nhằm huy động sức mạnh toàn dân vào nhiệm vụ bảo vệ an ninh trật tự tại địa phương, Công an TX.Bến Cát cùng các ban ngành, đoàn thể đã có nhiều cách làm hiệu quả trong việc tuyên truyền...
Nhân kỷ niệm 75 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27.7.1947 - 27.7.2022), vừa qua UBND TX.Bến Cát đã tổ chức đoàn đến thăm, tặng quà cho 6 gia đình chính sách khó khăn trên địa bàn phường Hòa Lợi và phường Chánh Phú Hòa.
Kỷ niệm 75 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27.7.1947 - 27.7.2022), vừa qua Xã đoàn Phú An phối hợp với trường THCS Phú An và trường TH Hồ Hảo Hớn tổ chức hành trình về địa chỉ đỏ